CẢM NHẬN VÀ TRỰC GIÁC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thư gửi cô học trò !

Go down

Thư gửi cô học trò ! Empty Thư gửi cô học trò !

Bài gửi  Teacher Fri Aug 12, 2011 6:23 am

Re : Cô ơi!Em cần Cô!

Chào em .

Cô nhận được thư em, đọc và suy nghĩ....

Sự can đảm lúc nào cũng cần em ah, trên tất cả là sự thành thật với chính mình.
Mọi chuyện rồi cũng sẽ qua, cái còn lại là em đã nhận thức được đến đâu những lỗi lầm của mình và nhận biết được đến đâu những hành động đúng.
Đôi khi, con người chỉ vì những lợi ích nhỏ nhoi mà vứt bỏ nhiều thứ quý giá .

Nếu những gì em đã làm là sai lầm, thì hãy bình tĩnh mà đón nhận , “ dám làm thì dám chịu” em ah. Học hỏi là con đường ngắn nhất cứu rỗi lấy mình, có nhiều thứ mình chưa biết trong thế giới mênh mông này, và em nhìn lên bầu trời cao kia, em chi là 1 hạt bụi thôi... vì vậy, những đau khổ của em cũng thế !

Người ta không chết vì hối hận, họ chết vì những cố chấp sai lầm của chính mình.

Đừng thất vọng, bởi vì trên thế giới này đầy những yêu thương, nó sẽ đến khi ta biết gọi tên !

Cô biết em chưa chuẩn bị để phơi bày hết mọi thứ với cô, hãy tự phơi bày với chính mình, cứu cánh nằm ở chính ta.... và đến khi nào em bình tĩnh, đó là lúc chúng ta làm sáng tỏ các vấn đề ....

Hãy bình yên em nhé ! Khi em bắt đầu khóa học sẽ là sự khởi đầu cho những thay đổi trong em ! cô tin như thế !
Teacher
Teacher